โปรแกรมบอลวันนี้

โปรแกรมบอลวันนี้ อัพเดทล่าสุด 19 มกราคม 2567 

 วันศุกร์ 19 มกราคม 2567 

 ฟีฟ่า กระชับมิตรสโมสร
ดานูบิโอ
06:00
ทูคูมัน
เอซี โอลู
17:00
คูพีเอส
โบเตฟ พลอฟดิฟ
18:59
มาริตซ่า พลอฟดิฟ
วาซาส FC
18:59
นาซาฟ การ์ชิ
โปกอน
15:30
ปาคซิ
บูเดโจวิซ
17:00
SKU อัมเสตทเทน
เม็ตซ์
17:00
สวิฟท์ เฮสเปแรงจ์
กอร์นิค ซาบร์เซ่
17:00
คาร์วิน่า
ทาลินน่า คาเลฟ
17:00
นอมเม่ คาลจู
คัพเฟ่นเบิร์ก
17:00
NK วาราซดิน
ราดนิคกี้ บีโอกราด
17:00
รูดาร์
ดนีเปอร์
17:30
นาฟตาน
ปุสซ์ซา
17:30
ออด้าโอพอล
โบเตฟ
18:00
มอนทาน่า
มิดทิลแลนด์
18:00
อัลบอร์ก
GKS ทิคี
18:00
จีเคเอส คาโตวีตเซ
ลีเชีย
18:00
ราดูเนีย สเตซิก้า
NK โลโคโมติวา
18:00
HNK กอริก้า
แรนเดอรส์
18:00
โฮโบร
ยานตรา กาโบรโว
18:00
สปาร์ตัก เพลเวน
สปอร์ต พ็อดเบรซโซว่า
18:00
ทาทราน ปรีซอฟ
แอลเคเอส ลอดส์
18:00
โคจ์นิเช่
อิลเวส
18:45
KTP ค็อตก้า
เบรกัลนิก้า สติป
19:00
ไซเล๊กซ์
เอสเบิร์ก
19:00
วีบรอก
ลิเท็กซ์ โลเวช
19:00
อีทาร์ เวลีโค ทาร์โนโว
PFK Dobrudzha
19:00
เชอร์โนโมเรทส์ บาลชิค
พีริน บลากอเยฟกราด
19:00
สตรัมส์ก้า สลาวา
โปกอน
19:00
ปาคซิ
รัวฟอส
19:00
สคีด
รีด
19:00
WSG ทิโรล
ทีพีเอส
19:00
พีเค35 เฮลซิงกิ
จิปโป
19:45
คูพีเอส อคาเตเมีย
บี 93 โคเปนเฮเกน
20:00
โอเดนเซ่
กราเซอร์ AK
20:00
โวล์ฟสแบร์เกอร์
ปุสซ์ซา
20:00
การ์บาเนีย กรากุฟ
รีกาส ฟุตโบลา สโคลา
20:00
เอฟเค ปาเนียเวจีส
รุกห์ วินนีกี้
21:00
FC Mynai
เวนซิสเซล
21:15
โกเตนเบิร์ก
ฟาเคล โวเรเนสก์
21:30
นาซาฟ การ์ชิ
คาปา เฮลซิงกิ
21:30
มารีฮามน์
Orijent Rijeka
21:30
ราดอมล์เย่
ซัลซ์บวร์ก
22:00
โบโด กลิมท์
สลาเวียปราก
23:00
เอไอเค โซลน่า
FCM Traiskirchen
23:30
ฟลอริดส์ดอร์เฟอร์
บาเยิร์น มึนเค่น2
00:00
รีด
เอสวี สตริปฟิง
00:00
TWL อีเล็คตร้า
เอสวี ลาฟนิทซ์
00:30
เอเอสวี ดราสส์เบิร์ก
อาเค่น
00:45
วาซาส FC
ซิยง
01:30
อันซี เอฟซี
ไอม์สบัทเทเลอร์ ทีวี
02:00
อัลโตน่า 93
นาซิอองนาล
08:15
โคโล
เอเอฟซี เอเชียน คัพ
อิรัก
18:30
ญี่ปุ่น
เวียดนาม
21:30
อินโดนีเซีย
ฮ่องกง
00:30
อิหร่าน
 อังกฤษ แชมเปี้ยนชิพ
7ซันเดอร์แลนด์
03:00
ฮัลล์ ซิตี้9
 สเปน ลาลีกา
13อลาเบส
03:00
กาดิซ18
 สเปน อเดลันเต้ ดิวิชั่น
14ซาราโกซ่า
02:30
เอฟซี อันดอร์รา18
 อิตาลี เซเรียบี
14ซามพ์โดเรีย
02:30
ปาร์ม่า1
 เยอรมัน บุนเดสลีกา
16ไมนซ์
02:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน15
 เยอรมัน บุนเดสลีกา 2
1โฮลสไตน์ คีล
00:30
ไอน์ทรัคท์ เบราน์ชไวค์17
12คาร์ลสรูห์
00:30
ออสนาบรุ๊ค18
 โปรตุเกส ซูเปอร์ลีกา
2เบนฟิก้า
03:15
เบาวิสต้า9
 ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ดัตช์
15เอ็กเซลซิเออร์
02:00
ฮีเรนวีน9
 อังกฤษ ลีกทู
21ซอลฟอร์ดซิตี
02:45
โคลเชสเตอร์22
 อิตาลี ลีก้าโปร (กลุ่มซี)
13ลาติน่า
02:45
มอนเตโรซิ เอฟซี20
 เยอรมัน บุนเดสลีกา 3
11แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
01:00
เออร์เฟือร์ธ4
 เยอรมัน รีเจี้ยนลีก้า นอร์ทเวสท์
18เบอร์ลิเนอร์
01:00
BFC ไดนาโม2
7VSG อัลท์กลีนิคเคอ
01:00
โลโคโมทีฟ ลีบซิก14
 ฝรั่งเศส นาซิอองนาล
14มารีญาน ฌีญัก
01:30
อาวรองเช่9
1เร้ด สตาร์ 93
01:30
โกล์ FC13
17เอปินาล
01:30
น็องซี่7
18SO โชเลต์
01:30
วิลเลฟรองเช3
 โปรตุเกส ลีกา เดอ ฮอนร่า
17วิลาเวอร์เดนเซ่ เอฟซี
01:00
อคาเดมิโค วิสซู9
 ฮอลแลนด์ จูปิเลอร์ลีก
18เดน บอสช์
02:00
โรด้า เจซี3
10เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
02:00
เดอ กราฟสคัป7
9เอ็มเมน
02:00
โกรนิงเก้น8
14เฮลมอนด์ สปอร์ต
02:00
พีเอสวี (เยาวชน)16
13มาสทริสช์
02:00
อูเทร็คท์ (เยาวชน)17
20ออสส์
02:00
เทลสตาร์19
11วีวีวี เฟนโล่
02:00
เดนฮาก2
1วิลเล่ม ทเว
02:00
อาแจกซ์ (เยาวชน)15
 ตุรกี ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก
18กิริซันสปอร์
00:00
โครัม FK6
 สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ
ไคลด์
02:45
อเบอร์ดีน
 เบลเยี่ยม จูปิเลอร์โปรลีก
3เกนท์
02:45
เมเชเลน10
 โรมาเนีย ดิวิชั่น 1
6เซ็บซี่ OSK
22:00
ปลิเทคนิก้า อายซี่14
4ราปิด บูคาเรสต์
01:00
FC U Craiova 19489
 ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก
6เกลนาวอน
02:45
เกลนโตรัน4
 ไอร์แลนด์เหนือ ดิวิชั่น 1
8Annagh United
02:45
เออาดีเอส FC10
3บังกอร์
02:45
ดันเดล่า เอฟซี1
 ออสเตรเลีย ฮุนไดเอลีก
2เวลลิงตัน ฟินิกซ์
13:00
เมลเบิร์น วิคตอรี่1
9ซิดนีย์
15:45
นิวแคสเซิ่ล เจ็ท10
 อิสราเอล ดิวิชั่น 1
3บีไน เยฮูด้า
20:00
ไอรอนี่ เคอร์ยัทชโมน่า1
6ฮาโปเอล นอฟ์ ฮากาลลิล
20:00
Ihud Bnei Shfaram15
12ฮาโปเอล รามัต กาน
20:00
มัคคาบี้คาบิลริโอ จัฟฟา4
8ฮาโปเอล ริชอน
20:00
คาฟร์ กาซิม9
13เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า
20:00
มัคคาบี้เนทันย่า10
 แอลจีเรีย ลีก1
13ASO เคลฟ
21:59
CR เบลูอิสแดด4
5CS คอนสแตนติน
21:59
ES เบน อัคนูน14
7เซาร่า
21:59
JS คาบิลี่8
1MC แอลเจียร์
21:59
ยูเอส บิสกรา9
11MC เอล บาหยาด
21:59
MC โอราน15
12เอ็นซี มากรา
21:59
USM เคนเชลา2
6พาราดู AC
21:59
ES เซทิฟ3
16US Souf
21:59
USM อัลเจอร์10
 ฟีฟ่า กระชับมิตรทีมชาติ
เอล ซัลวาดอร์
08:00
อินเตอร์ ไมอามี
 เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
ปวยบลา
08:00
เนกาซ่า14
6อัตเลติโก ซาน หลุยส์
10:00
พูมาส ยูนัม4
3เอฟซี ฮัวเรซ
10:10
ครูซ อซูล18

Related Posts

One thought on “โปรแกรมบอลวันนี้ อัพเดทล่าสุด 19 มกราคม 2567 

ใส่ความเห็น

อีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น ช่องข้อมูลจำเป็นถูกทำเครื่องหมาย *